JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS IKULU
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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia
Suluhu Hassan amefanya  uteuzi  wa viongozi mbalimbali. = Kwa
mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt.
Moses Kusiluka, viongozi walioteuliwa ni kama ifuatavyo:-

i. Prof. David Homeli Mwakyusa ameteuliwa kuwa Mkuu wa Chuo
Kikuu cha Afya na Sayansi Shirikishi Muhimbili (MUHAS);

ii. IGP Mstaafu Said Ally Mwema ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa
Bodi ya Kampuni ya Magazeti ya Serikali Tanzania (TSN). IGP
Mstaafu Mwema anachukua nafasi ya Bw. Hab Mkwizu ambaye
amemaliza muda wake; na

iii. ~Mbhandisi Mussa Bally Natty ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi
ya Mfuko wa Barabara (RFB). Mhandisi Natty anachukua nafasi ya
Bw. Joseph Odo Haule ambaye amemaliza muda wake.
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Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu
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